WELCOME TO WESTLIFE LEGEND LAND

View previous topic View next topic Go down

WELCOME TO WESTLIFE LEGEND LAND

Post  (¯°»ShaneFilan«°¯) on Mon Aug 25, 2008 11:51 pm

Hello everyone and thank you!

Đến với westlife land đồng nghĩa với việc bạn sẽ sống và làm việc với việc bạn sẽ sống và làm việc với chúng tôi như một gia đình"Đoàn kết tôn trọng và nghiêm túc"là những đức tính mà chúng tôi cần có ở bạn.Để xây dưng 4rum ngày càng phát triển,bạn hãy đọc những điều lệ sau hy vọng bạn sẽ chấp hành một cách nghiêm túc.Xin nói thêm là ngôn ngữ chính thức của forum là VIE and ENG nếu như có thể thì mọi người kó thể trao đổi = ENG sẽ giúp ít được rất nhiều trong việc nâng cao ENG và check lại vốn tiếng Anh What a Face

Điều 1:Khi gia nhập forum điều đầu tiên bạn nên làm là giới thiệu về mình trong pox Giao lưu - Exchanges

Điều 2:Nêu chửi,nói tục cũng như cãi nhau trong forum thì bạn sẽ bị kỉ luật(tuỳ theo mỗi trừơng hợp) nếu bạn bị kỉ luật trên 5 lần chúng tôi buộc lòng phải del your nick và chúng tôi không muốn điều đó xảy ra bởi vì bạn là Westlife's fanchân chính,chúng tôi yêu mến bạn.

Điều 3::Đã là một thành viên trung thành của Westlife thì hãy cm ít nhất một lần trong tháng hy vọng bạn sẽ post thật hiều bài để chứng tỏ sự yêu thích của mình đến westlife nhưng đừng bỏ bê việc học nhé!

Điều 4::Các mem không nên so sánh các westlifer,điều đó sẽ gây mất trật tự trong 4rum cũng như sự đoàn kết giữa các mem.

Điều 2::Nên resize lại kích thước hình trứơc khi post bài nếu quá to và nếu là một westlifes fan thật thụ dưới chữ ký bạn nên để ((¯`'•.¸ღ♥️Westlife,I love you ღ♥️ ¸.•'´¯)) chúng ta sẽ mãi mãi sát cánh với Westlife trên con đường âm nhạc của họ

...Thanks for joining again ~~...

The Master
The Master

Female
Number of posts : 52

View user profile http://westlifeland.forumf.biz/

Back to top Go down

Re: WELCOME TO WESTLIFE LEGEND LAND

Post  Louise4Shane on Tue Apr 21, 2009 9:08 am

Hi.

My name is Louise Hale and I am 29 from England.
Shane is my favourite member of Westlife then Nicky is 2nd my faves.

I have been a fan of Westlife since they starting it.
Shane and Gillian my favourite Westlife couple then Nicky with Georgina and Kian with Jodi.

Louise4Shane
new fan
new fan

Female
Number of posts : 1

View user profile

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top

- Similar topics